CY8C22545-24AXI
Infineon Technologies
727-CY8C22545-24AXI
CY8C22545-24AXI
Nsx:
Mô tả:
8-bit Microcontrollers - MCU 16Kb Flash 1Kb SRAM PSoC
Mô hình ECAD:
Có hàng: 2,928
Tồn kho:
2,928 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
4,800 Báo giá
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Sản phẩm Tương tự
Infineon Technologies CY8C22545-24AXIT
Infineon Technologies
8-bit Microcontrollers - MCU 3.0V-5.25V 16K FLASH 1K RAM I2C SPI UART
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Infineon
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
RoHS:
M8C
16 kB
1 kB
TQFP-44
24 MHz
8 bit
38 I/O
3 V
5.25 V