ALC70A331DE500
KEMET
80-ALC70A331DE500
ALC70A331DE500
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Snap In 500V 330uF 20% 15000Hrs
Mô hình ECAD:
Có hàng: 130
Tồn kho:
130
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
1,000
Dự kiến 08/07/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
32
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
KEMET
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Chân gài
RoHS:
330 uF
500 VDC
35 mm (1.378 in)
45 mm (1.772 in)
10 mm (0.394 in)
Aluminum Electrolytic Capacitors
10000 Hour
20 %
2.12 A
612 mOhms
- 40 C
+ 85 C
2 Pin
ALC70
Bulk
Nhãn hiệu: KEMET
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: PT
Dòng rò: 990 uA
Loại sản phẩm: Electrolytic Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 100
Danh mục phụ: Capacitors
Kiểu chấm dứt: Snap In
Tần số kiểm tra: 100 Hz