C1206C104F4JACTU
KEMET
80-C1206C104F4J
C1206C104F4JACTU
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 16V 0.1uF U2J 1206 1%
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
31 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 4000   Nhiều: 4000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
KEMET
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - SMD/SMT
RoHS:
0.1 uF
16 VDC
U2J
1 %
1206
SMD/SMT
Standard
- 55 C
+ 125 C
3.2 mm (0.126 in)
1.6 mm (0.063 in)