ESK106M035AC3AA
KEMET
80-ESK106M035AC3AA
ESK106M035AC3AA
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Electrolytic Capacitors - Radial Leaded 35V 10uF 85C 2k Hour Radial
Mô hình ECAD:
Có hàng: 21,206
Tồn kho:
21,206
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
20,000
Dự kiến 23/10/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
26
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
KEMET
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện điện phân bằng nhôm - Có chân ở 2 bên trục
RoHS:
10 uF
35 VDC
5 mm
11 mm
2 mm
General Purpose Electrolytic Capacitors
2000 Hour
20 %
60 mA
- 40 C
+ 85 C
Straight
Radial
ESK
Bulk
Nhãn hiệu: KEMET
Quốc gia Hội nghị: CN
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Hệ số tiêu tán DF: 12 %
Dòng rò: 3.5 uA
Loại sản phẩm: Electrolytic Capacitors
Số lượng Kiện Gốc: 500
Danh mục phụ: Capacitors
Loại: Single Ended Aluminium Electrolytic Capacitor
Mã Bí danh: SK106M035AC3AAKPLP
Đơn vị Khối lượng: 420 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
Group Switch Tank Converter Products
Transportation Solutions
Group Input Stage Solutions
Aluminum Electrolytic Capacitors
Group DC-DC Converters
Group Power Conversion Components
ESK Aluminum Electrolytic Capacitors
KEMET ESK Aluminum Electrolytic Capacitors are single-ended lead capacitors for high density printed circuit boards. ESK Aluminum Electrolytic Capacitors from KEMET offer two voltage ranges of 6.3VDC to 100VDC and 160VDC to 450VDC  and two capacitance ranges of 0.1µF to 22,000µF and 0.47µF to 470µF. KEMET ESK Aluminum Electrolytic Capacitors are ideal for general purpose coupling, decoupling, bypass, and filtering in consumer electronics.