F461BS155K160Z
KEMET
80-F461BS155K160Z
F461BS155K160Z
Nsx:
Mô tả:
Film Capacitors 160V 1.5uF 10%
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
46 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 2244   Nhiều: 561
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Đóng gói kiểu Ammo Pack (Đơn hàng theo bội số của 561)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
KEMET
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện màng
RoHS:
1.5 uF
160 VDC
Radial
Polypropylene (PP)
15 mm (0.591 in)
18 mm (0.709 in)
10 mm (0.394 in)
AC and Pulse Film Capacitors
90 VAC
10 %
16 mm (0.63 in)
- 55 C
+ 105 C
F46
Ammo Pack
Nhãn hiệu: KEMET
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: ID
Đường kính đầu dây: 0.8 mm