PCF1C270K
KOA Speer
660-PCF1C270K
PCF1C270K
Nsx:
Mô tả:
Ceramic Composition Resistors 1 WATT 27 OHM 10%
Mô hình ECAD:
Có hàng: 840
Tồn kho:
840 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
KOA Speer
Danh mục Sản phẩm: Điện trở thành phần gốm sứ
RoHS:
PCF
Axial
27 Ohms
1 W
10 %
300 PPM / C
- 40 C
+ 200 C
5.5 mm
16.5 mm