WK73R2BTTD68R0F
KOA Speer
660-WK73R2BTTD68R0F
WK73R2BTTD68R0F
Nsx:
Mô tả:
Thick Film Resistors - SMD 68 Ohms 0.75W 1% Tol
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
4,982
Dự kiến 29/06/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 5000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
KOA Speer
Danh mục Sản phẩm: Điện trở màng dày - SMD
RoHS:
Reel
Cut Tape
MouseReel
WK73R
68 Ohms
1 W
1 %
100 PPM / C
- 55 C
+ 155 C
200 V
0612 (Reversed)
1632 (Reversed)
1.6 mm (0.063 in)
3.2 mm (0.126 in)
0.6 mm (0.024 in)