800R9R1JTN500XT
KYOCERA AVX
581-800R9R1JTN500XT
800R9R1JTN500XT
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 500V 9.1pF Tol 5% Las Mkg
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
12 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 500   Nhiều: 500
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
KYOCERA AVX
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - SMD/SMT
RoHS:
9.1 pF
500 VDC
C0G (NP0)
5 %
0709 (Reversed)
1823 (Reversed)
SMD/SMT
Standard
- 55 C
+ 125 C
1.78 mm (0.07 in)
2.79 mm (0.11 in)
2.92 mm (0.115 in)