KC2016Z24.0000C1KX00
KYOCERA AVX
581-KC2016Z240C1KX00
KC2016Z24.0000C1KX00
Nsx:
Mô tả:
Standard Clock Oscillators 24 MHz 20 PPM 15 pF
Mô hình ECAD:
Có hàng: 2,624
Tồn kho:
2,624 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
18 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
KYOCERA AVX
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động đồng hồ tiêu chuẩn
RoHS:
Standard Oscillators
2 mm x 1.6 mm
24 MHz
20 PPM
15 pF
1.71 V
3.63 V
CMOS
SMD/SMT
- 40 C
+ 85 C
2 mm (0.079 in)
1.6 mm (0.063 in)
0.8 mm (0.031 in)
KC2016Z
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: KYOCERA AVX
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: JP
Hệ số làm việc - Tối đa: 55 %