DSOX1202A/DSOX1202A-200
Keysight
372-DSOX1202A-200-WW
DSOX1202A/DSOX1202A-200
Nsx:
Mô tả:
Benchtop Oscilloscopes 1000 X-Series Oscilloscope, 2Ch, 200MHz
Có hàng: 7
Tồn kho:
7 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
2 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Keysight
Danh mục Sản phẩm: Dao động kế dạng để bàn
RoHS:
2 Channel
200 MHz
2 GSa/s
TFT LCD Displays
100 V to 240 V