CD4FD331FO3F
Knowles / Illinois Capacitor
598-CD4FD331FO3F
CD4FD331FO3F
Nsx:
Mô tả:
Mica Capacitors 330pF 500V 1%
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
23 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 100   Nhiều: 100
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
2,000 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Cornell Dubilier / Knowles
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện mica
RoHS:
330 pF
500 V
Radial
8.6 mm (0.339 in)
4.1 mm
7.9 mm
1 %