0603J2000562KDT
Knowles Syfer
843-0603J2000562KDT
0603J2000562KDT
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 200 VDC 5600 pF - 55 C+ 125 C 10 % X7R
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 4000   Nhiều: 4000
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Knowles
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - SMD/SMT
5600 pF
200 VDC
X7R
10 %
0603
SMD/SMT
Standard
- 55 C
+ 125 C
1.6 mm (0.063 in)
0.8 mm (0.031 in)
0.8 mm (0.031 in)