1808J1000562FCT
Knowles Syfer
766-1808J1000562FCT
1808J1000562FCT
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 1808 100V 5.60 nF +/-1% C0G/NP0 (1B) Nickel Barrier 100% tin
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1500   Nhiều: 1500
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1500)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Knowles
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - SMD/SMT
RoHS:
5600 pF
100 VDC
C0G (NP0)
1 %
1808
SMD/SMT
Standard
- 55 C
+ 125 C
4.5 mm (0.177 in)
2 mm (0.079 in)
2 mm (0.079 in)