1808J1K05P60BFT
Knowles Syfer
843-1808J1K05P60BFT
1808J1K05P60BFT
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 1 kVDC 5.6 pF - 55 C+ 125 C 0.1 pF C0G (NP0)
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1500   Nhiều: 1500
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1500)
6,000 Báo giá
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Knowles
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - SMD/SMT
5.6 pF
1 kVDC
C0G (NP0)
0.1 pF
1808
SMD/SMT
Standard
- 55 C
+ 125 C
4.5 mm (0.177 in)
2 mm (0.079 in)
2 mm (0.079 in)