1808Y2000220KFT
Knowles Syfer
843-1808Y2000220KFT
1808Y2000220KFT
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 200 VDC 22 pF - 55 C+ 125 C 10 % C0G (NP0)
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1500   Nhiều: 1500
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1500)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Knowles
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - SMD/SMT
22 pF
200 VDC
C0G (NP0)
10 %
1808
SMD/SMT
Flexible (Soft)
- 55 C
+ 125 C
4.5 mm (0.177 in)
2 mm (0.079 in)
2 mm (0.079 in)