2220Y0630821KFT
Knowles Syfer
843-2220Y0630821KFT
2220Y0630821KFT
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 63 VDC 820 pF - 55 C+ 125 C 10 % C0G (NP0)
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
10 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 500   Nhiều: 500
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 500)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Knowles
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - SMD/SMT
820 pF
63 VDC
C0G (NP0)
10 %
2220
SMD/SMT
Flexible (Soft)
- 55 C
+ 125 C
5.7 mm (0.224 in)
5 mm (0.197 in)
4.2 mm (0.165 in)