OVU331M1CTR-1013
Lelon
140-OVU331M1CTR-1013
OVU331M1CTR-1013
Nsx:
Mô tả:
Aluminum Organic Polymer Capacitors 16V 330uF 20% SMD Polymer 10x12.7
Tuổi thọ:
Đơn hàng đặc biệt từ nhà máy:
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 2000   Nhiều: 400
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 400)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Lelon
Danh mục Sản phẩm: Tụ polyme hữu cơ bằng nhôm
RoHS:
330 uF
16 VDC
SMD/SMT
12.7 mm (0.5 in)
Aluminum Polymer Capacitors
2000 Hour
20 %
16 mOhms
- 55 C
+ 125 C
10 mm
Can
OVU
Reel
Nhãn hiệu: Lelon
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TW
Dòng rò: 1.056 mA