02153.15MXEP
Littelfuse
576-02153.15MXEP
02153.15MXEP
Nsx:
Mô tả:
Cartridge Fuses 250V 3.15A Slo-Blo
Mô hình ECAD:
Có hàng: 348
Tồn kho:
348 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
19 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Cầu chì hộp
RoHS:
215
Ceramic Fuses
3.15 A
Time Delay / Slow Blow
5 mm x 20 mm
250 VAC
1.5 kA
Board Mount
Axial
- 55 C
+ 125 C
Bulk
880 mOhms
Kiểu thân: Cylindrical Leaded
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đường kính: 5.5 mm
Kiểu đèn báo: Without Indicator
Chiều dài: 21.5 mm
Loại sản phẩm: Axial Lead and Cartridge Fuse
Số lượng Kiện Gốc: 1000
Danh mục phụ: Fuses
Đơn vị Khối lượng: 1.500 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
TARIC:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
Automotive Fuses
Major Appliance Solutions
AC/DC Power Supply
Smart Lock & Access Control Solutions
Medical Equipment Solutions
Heat Pumps
5mm x 20mm Fuse Holders & Fuse Accessories
Littelfuse 5mm x 20mm Fuse Holders and Fuse Accessories are ideal for Slo-Blo®(time lag), medium, and fast-acting fuses designed to IEC specifications. The 5mm x 20mm fuse accessories include in-line fuse holders, panel-mount fuse enclosures, circuit board-mount fuse enclosures, fuse blocks, and fuse clips.