0225005.VXUP
Littelfuse
576-0225005.VXUP
0225005.VXUP
Nsx:
Mô tả:
Cartridge Fuses 125V 5A Fast Acting 2AG
Mô hình ECAD:
Có hàng: 30
Tồn kho:
30 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
17 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Bulk
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Bulk
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Cầu chì hộp
RoHS:
225
Glass Fuses
5 A
Fast Blow
2AG (5 mm x 15 mm)
125 VAC
500 A
Holder / Clip
Clip
- 60 C
+ 125 C
18.6 mOhms
Kiểu thân: Cylindrical
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Đường kính: 14.9 mm
Kiểu đèn báo: See Through Case
Chiều dài: 4.8 mm
Loại sản phẩm: Glass Fuse
Số lượng Kiện Gốc: 5
Danh mục phụ: Fuses
Đơn vị Khối lượng: 1.100 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
2AG Fuses
Littelfuse 5mm x 15mm (2AG) Fuses are fast-acting and Slo-Blo®fuses in a 5mm x 15mm package. The fast-acting 225 series features 0.1A to 10A operating current range, 35A to 500A interrupting range, and 250VAC maximum voltage rating. These 2AG Fast-acting fuses are available in cartridge form or with axial leads. The Slo-Blo 229 series combines conventional overcurrent protection with the ability to withstand high-current, short-duration pulses.