0SPF012.T
Littelfuse
576-0SPF012.T
0SPF012.T
Nsx:
Mô tả:
Industrial & Electrical Fuses 1000 VDC 12 AMP MIDGET FUSE
Mô hình ECAD:
Có hàng: 264
Tồn kho:
264 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Cầu chì công nghiệp & điện
RoHS:
SPF
Specialty Fuses
12 A
1 kVAC
Fast Blow
1 kVDC
20 kA
Cartridge Fuses
Holder
Clip
5AG Midget (10.3 mm x 38.1 mm)
Without Indicator
Bulk
9.93 mOhms
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MX
Đường kính: 10.31 mm
Chiều dài: 38.1 mm
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 125 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 55 C
Loại sản phẩm: Solar Photovoltaic Fuse
Số lượng Kiện Gốc: 10
Danh mục phụ: Fuses
Thương hiệu: POWR-GARD
Loại: Solar Photovoltaic Fuse
Đơn vị Khối lượng: 10.152 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
TARIC:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
Solar Fuses
SPF 1000VDC Solar Fuses
Littelfuse SPF (Solar Protection Fuse) 1000VDC Solar Fuses have been specifically designed for the ever-increasing voltage requirements of photovoltaic (PV) systems. The SPF series is UL recognized to safely interrupt circuits up to 1000VDC maximum. These midget fuses (10mm x 38mm) safety protect PV modules and their conductors from reverse overcurrent conditions. Littelfuse SPF 1000VDC Solar Fuses are available in 1A to 30A ratings to match specific requirements in a variety of applications, including inverters, combiner boxes, and battery charge controllers.