PSR031DS0200Z
Littelfuse
576-PSR031DS0200Z
PSR031DS0200Z
Nsx:
Mô tả:
Industrial & Electrical Fuses POWR-SPEED SQB SIZE 31 DIN 80MM 200A
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
27 Có thể Giao hàng trong 20 Ngày
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Cầu chì công nghiệp & điện
RoHS:
PSR
Specialty Fuses
200 A
700 VAC
Fast Blow
600 VDC
150 kA, 200 kA
Square Body Blade Fuses
Screw
Blade / Boltdown
31
Visual Side Indicator
Bulk
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: MX
Chiều cao: 86.4 mm
Chiều dài: 109.2 mm
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 125 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 55 C
Số lượng Kiện Gốc: 3
Danh mục phụ: Fuses
Thương hiệu: Powr-SPEED
Loại: Semiconductor Fuse
Chiều rộng: 57.5 mm