PSR033DL2000X
Littelfuse
576-PSR033DL2000X
PSR033DL2000X
Nsx:
Mô tả:
Industrial & Electrical Fuses POWR-SPEED SQB SIZE 33 DIN 110MM 2000A
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
15 Có thể Giao hàng trong 20 Ngày
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Cầu chì công nghiệp & điện
RoHS:
PSR
Specialty Fuses
2 kA
600 VAC
Fast Blow
480 VDC