V151HA32
Littelfuse
576-V151HA32
V151HA32
Nsx:
Mô tả:
Varistors 150V 25kA 4000pF 32mm Disc
Bảng dữ liệu:
Mô hình ECAD:
Có hàng: 46
Tồn kho:
46 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
15 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Littelfuse
Danh mục Sản phẩm: Điện trở biến thiên
RoHS:
HA
MOVs
PCB Mount
SMD/SMT
150 VAC
200 VDC
240 V
410 V
32 mm
25 kA
220 J
4000 pF
- 55 C
+ 85 C
Bulk
Nhãn hiệu: Littelfuse
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Chiều cao: 9.3 mm
Loại sản phẩm: Varistors
Số lượng Kiện Gốc: 30
Danh mục phụ: Varistors
Loại: Varistors
Đơn vị Khối lượng: 26.443 g
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
AC/DC Power Supply
ESD Protection Solutions
Varistors
Littelfuse Varistors are protective devices that offer several important features, such as overvoltage protection, peak current ratings from 20A to 70,000A, and peak energy ratings from 0.01J to 10,000J. The mounting options serve a wide range of applications. Littelfuse Varistors also offer many form factor and protection ranges, rugged cost-effective protection, thermal protection options, and RoHS compliance.