25C320-I/P
Microchip Technology
579-25C320-I/P
25C320-I/P
Nsx:
Mô tả:
Mô hình ECAD:
Có hàng: 68
Tồn kho:
68 Có thể Giao hàng Ngay
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Sản phẩm Tương tự
Microchip Technology 25LC320A-I/P
Microchip Technology
EEPROM 32K 4KX8 2.5V SER EE IND
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: EEPROM
RoHS:
32 kbit
SPI
3 MHz
4 k x 8
PDIP-8
150 ns
4.5 V
5.5 V
Through Hole
200 Year
- 40 C
+ 85 C
Tube
Dòng hoạt động đọc được - Tối đa: 5 mA
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TH
Dòng cấp nguồn vận hành: 5 mA
Điện áp cấp vận hành: 4.5 V, 5.5 V
Loại sản phẩm: EEPROM
Số lượng Kiện Gốc: 60
Danh mục phụ: Memory & Data Storage
Dòng cấp nguồn - Tối đa: 5 mA