AGL250V2-CS196I
Microchip Technology
494-AGL250V2-CS196I
AGL250V2-CS196I
Nsx:
Mô tả:
FPGA - Field Programmable Gate Array IGLOO FPGA, 3KLEs
Mô hình ECAD:
Sản phẩm này có thể yêu cầu chứng từ bổ sung để xuất khẩu từ Hoa Kỳ.
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
29 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 348   Nhiều: 348
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: FPGA - Mảng cổng lập trình được dạng trường
Hạn chế Vận chuyển
RoHS: N
AGL250V2
3000 LE
0 bit
143 I/O
1.14 V
1.575 V
- 40 C
+ 85 C
SMD/SMT
CSP-196
Tray
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: PH
Tần số làm việc tối đa: 250 MHz
Nhạy với độ ẩm: Yes
Số cực cổng: 250000
Dòng cấp nguồn vận hành: 20 uA
Điện áp cấp vận hành: 1.2 V to 1.5 V