ATMEGA1281-16MU
Microchip Technology
556-ATMEGA1281-16MU
ATMEGA1281-16MU
Nsx:
Mô tả:
8-bit Microcontrollers - MCU AVR 128K FLASH 8K SRAM 4KB EE 5.0V
Mô hình ECAD:
Có hàng: 500
Tồn kho:
500 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
9 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
RoHS:
AVR
128 kB
8 kB
QFN-64
16 MHz
10 bit
54 I/O
2.7 V
5.5 V