ATXMEGA32D4-CU
Microchip Technology
556-ATXMEGA32D4-CU
ATXMEGA32D4-CU
Nsx:
Mô tả:
8-bit Microcontrollers - MCU 32KB FLASH 1KB EE 4K SRAM 3.6V
Mô hình ECAD:
Có hàng: 164
Tồn kho:
164 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Số lượng lớn hơn 164 sẽ phải tuân thủ các yêu cầu đặt hàng tối thiểu.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
RoHS:
AVR
32 kB
4 kB
VFBGA-49
32 MHz
34 I/O
1.6 V
3.6 V