DSC1004DI5-024.0000
Microchip Technology
579-1004DI5024.0000
DSC1004DI5-024.0000
Nsx:
Mô tả:
MEMS Oscillators MEMS OSC, LVCMOS, 24MHz, 10PPM, 1.8-3.3V, -40 to 85C, 2.5 x 2.0mm
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 420   Nhiều: 420
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động MEMS
RoHS:
CDFN-4
24 MHz
10 PPM
40 pF
1.8 V
3.3 V
CMOS
10.8 mA
- 40 C
+ 85 C
DSC1004
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Hệ số làm việc - Tối đa: 55 %
Chiều cao: 0.85 mm (0.033 in)
Chiều dài: 2.5 mm (0.098 in)
Đóng gói: Cut Tape
Loại sản phẩm: MEMS Oscillators
Số lượng Kiện Gốc: 140
Danh mục phụ: Oscillators
Chiều rộng: 2 mm (0.079 in)