DSC1101CL2-040.0000T
Microchip Technology
579-101CL20400000T
DSC1101CL2-040.0000T
Nsx:
Mô tả:
MEMS Oscillators MEMS Oscillator Low PWR LVCMOS -40C-105C
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1000   Nhiều: 1000
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động MEMS
RoHS:
VDFN-6
40 MHz
25 PPM
15 pF
2.25 V
3.6 V
CMOS
31 mA
- 40 C
+ 105 C
DSC1101
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Hệ số làm việc - Tối đa: 55 %
Chiều cao: 0.85 mm (0.033 in)
Chiều dài: 3.2 mm (0.126 in)
Đóng gói: Reel
Loại sản phẩm: MEMS Oscillators
Số lượng Kiện Gốc: 1000
Danh mục phụ: Oscillators
Chiều rộng: 2.5 mm (0.098 in)