DSC1123CI2-125.0000
Microchip Technology
998-1123CI2-125.0000
DSC1123CI2-125.0000
Nsx:
Mô tả:
MEMS Oscillators MEMS OSC, LVDS, 125MHz, 25PPM, 2.5-3.3V, -40 to 85C, 3.2 x 2.5mm
Sẵn có
Tồn kho:
0
Bạn vẫn có thể mua sản phẩm này bằng đơn hàng dự trữ
Đang đặt hàng:
3,746
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động MEMS
RoHS:
VDFN-6
125 MHz
25 PPM
2 pF
2.25 V
3.63 V
LVDS
29 mA
- 40 C
+ 85 C
DSC1123
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: TH
Quốc gia phân phối: TW
Quốc gia xuất xứ: TH
Hệ số làm việc - Tối đa: 52 %
Chiều cao: 0.85 mm (0.033 in)
Chiều dài: 3.2 mm (0.126 in)
Nhạy với độ ẩm: Yes
Đóng gói: Cut Tape
Loại sản phẩm: MEMS Oscillators
Số lượng Kiện Gốc: 110
Danh mục phụ: Oscillators
Chiều rộng: 2.5 mm (0.098 in)