DSC6001AA1B-800K000T
Microchip Technology
579-6001AA1B800K000T
DSC6001AA1B-800K000T
Nsx:
Mô tả:
Standard Clock Oscillators MEMS OSC, LVCMOS, 0.8MHz, 50ppm, 1.8-3.3V, -40 to 125C, 7.0x5.0mm
Tuổi thọ:
Sản phẩm Mới:
Mới từ nhà sản xuất này.
Mô hình ECAD:
Thời gian sản xuất của nhà máy:
5 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1000   Nhiều: 1000
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1000)
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ dao động đồng hồ tiêu chuẩn
RoHS:
VDFN-4
800 kHz
50 PPM
1.71 V
3.63 V
SMD/SMT
- 40 C
+ 125 C
7 mm (0.276 in)
5 mm (0.197 in)
Reel
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Định mức dòng: 1.3 mA