MCP1319MT-30GE/OT
Microchip Technology
579-MCP1319MT30GE/OT
MCP1319MT-30GE/OT
Nsx:
Mô tả:
Supervisory Circuits Active low Open-drain with internal 4.7k pullup + Active high P-P, MR (Reset delay = 30ms, Vtrpd - 3.0V)
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,347
Tồn kho:
1,347 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Mạch giám sát
RoHS:
Voltage Supervisory
SMD/SMT
SOT-23-5
3 V
1 Input
Active High, Active Low, Open Drain, Push-Pull
Manual Reset
No Watchdog
No Backup
200 ms
5.5 V