MCP4231T-103E/SL
Microchip Technology
579-MCP4231T103ESL
MCP4231T-103E/SL
Nsx:
Mô tả:
Digital Potentiometer ICs Dual 7B V SPI POT
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,125
Tồn kho:
1,125 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2600)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Tube
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Sản phẩm Tương tự
Microchip Technology MCP4231-103E/SL
Microchip Technology
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: IC chiết áp kỹ thuật số
RoHS:
10 kOhms
150 PPM / C
20 %
Dual
128 Tap
Volatile
Serial, SPI
2.5 V, 3.3 V, 5 V
1 mA
- 40 C
+ 125 C
PCB Mount
SMD/SMT
SOIC-14
AEC-Q100
Linear
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TH
Nhạy với độ ẩm: Yes
Loại sản phẩm: Digital Potentiometer ICs
Số lượng Kiện Gốc: 2600
Danh mục phụ: Digital Potentiometer ICs
Điện áp cấp nguồn - Tối đa: 5.5 V
Điện áp cấp nguồn - Tối thiểu: 1.8 V
Đơn vị Khối lượng: 338 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
ECCN:
EAR99
MCP413x, MCP415x, MCP423x, MCP425x Digital POT ICs
Microchip Technology MCP413x, MCP415x, MCP423x, and MCP425x Digital POT ICs are 7-bit and 8-bit, single or dual SPI digital potentiometers with non-volatile memory. These devices are available with end-to-end resistor values of 5KΩ, 10KΩ, 50kΩ and 100KΩ. These devices offer WiperLock™ Technology which allows the user unlimited reprogramming and locking of the wiper setting. This feature is useful for equipment that requires factory trimming or recalibration. The MCP413x, MCP415x, MCP423x, MCP425x Digital Potentiometers offer a variety of configurations simplifying design while minimizing cost, package size, and pin count.