MCP4232-103E/UN
Microchip Technology
579-MCP4232-3EUN
MCP4232-103E/UN
Nsx:
Mô tả:
Digital Potentiometer ICs Dual 7B V SPI Rheo
Mô hình ECAD:
Có hàng: 96
Tồn kho:
96 Có thể Giao hàng Ngay
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sản phẩm Tương tự
Microchip Technology MCP4232T-103E/UN
Microchip Technology
RoHS:
MCP4232
10 kOhms
150 PPM / C
20 %
Dual
128 Tap
Volatile
Serial, SPI
2.5 V, 3.3 V, 5 V
1 mA
SMD/SMT
MSOP-10
Loại sản phẩm: Digital Potentiometer ICs
Số lượng Kiện Gốc: 100
Danh mục phụ: Digital Potentiometer ICs
Điện áp cấp nguồn - Tối đa: 5.5 V
Điện áp cấp nguồn - Tối thiểu: 1.8 V