MCP4562-503E/MS
Microchip Technology
579-MCP4562-503E/MS
MCP4562-503E/MS
Nsx:
Mô tả:
Digital Potentiometer ICs Sngl 8B NV I2C Rheo
Mô hình ECAD:
Có hàng: 178
Tồn kho:
178 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
3 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Đóng gói:
Reel, Cut Tape, MouseReel
Sản phẩm Tương tự
Microchip Technology MCP4562T-503E/MS
Microchip Technology
RoHS:
MCP4562
50 kOhms
150 PPM / C
20 %
Single
256 Tap
Non Volatile
Serial (2-Wire, I2C)
2.5 V, 3.3 V, 5 V
2.5 uA
SMD/SMT
MSOP-8
Loại sản phẩm: Digital Potentiometer ICs
Số lượng Kiện Gốc: 100
Danh mục phụ: Digital Potentiometer ICs
Điện áp cấp nguồn - Tối đa: 5.5 V
Điện áp cấp nguồn - Tối thiểu: 1.8 V