MPLAD15KP58CA
Microchip Technology
494-MPLAD15KP58CA
MPLAD15KP58CA
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes Bi-Directional TVS
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
30 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 100   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS: N
Bidirectional
1 Channel
58 V
SMD/SMT
93.6 V
64.4 V
PLAD-2
159 A
15 kW
- 55 C
+ 150 C
MPLAD
Bulk
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Điện áp cấp vận hành: 58 V
Pd - Tiêu tán nguồn: 2.5 W
Sản phẩm: TVS Diodes
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: ESD Protection Diodes / TVS Diodes
Ff - Điện áp thuận: 2 V
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
MPLADxxKP TVS Diodes
Microchip Technology MPLADxxKP Transient Voltage Suppressors (TVS) Diodes are designed to minimize thermal resistance and cumulative heating. These MPLAD diodes are 18kW and 36kW rated and available in both uni-directional and bi-directional construction. The MPLADxxKP TVS diodes feature high-power, high-reliability with wafer fabrication, low capacitance signal protection, and low-profile SMD/SMT package. These MPLADxxKP diodes meet a multi-stroke lightning standard RTCA DO-160, section-22 for aircraft design. Typical applications include military, medical equipment, telecommunications, lighting, and automotive load dump protection.