MXLSMCJ28CAE3/TR
Microchip Technology
494-MXLSMCJ28CAE3/TR
MXLSMCJ28CAE3/TR
Nsx:
Mô tả:
ESD Protection Diodes / TVS Diodes TVS 28V 5% 1500W bi
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
37 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Thời gian giao hàng lâu được báo cáo trên sản phẩm này.
Tối thiểu: 100   Nhiều: 100
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 100)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Đi-ốt bảo vệ ESD/Đi-ốt TVS
RoHS:
Bidirectional
1 Channel
28 V
SMD/SMT
45.4 V
31.1 V
SMC (DO-214AB)
33 A
1.5 kW
- 65 C
+ 150 C
Reel
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Pd - Tiêu tán nguồn: 6 W