PIC18F25K20T-I/ML
Microchip Technology
579-PIC18F25K20TIML
PIC18F25K20T-I/ML
Nsx:
Mô tả:
8-bit Microcontrollers - MCU 32KB Flash 1536B RAM 25 I/O 8B
Mô hình ECAD:
Có hàng: 15
Tồn kho:
15
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
1,600
Dự kiến 28/05/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
8
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1600)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Tube
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Sản phẩm Tương tự
Microchip Technology PIC18F25K20-I/ML
Microchip Technology
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
RoHS:
PIC18
32 kB
1.5 kB
QFN-28
64 MHz
10 bit
25 I/O
1.8 V
3.6 V