PIC18F25Q71T-I/SS
Microchip Technology
579-PIC18F25Q71TISS
PIC18F25Q71T-I/SS
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,983
Tồn kho:
1,983 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
6 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 2100)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
RoHS:
PIC18
32 kB
2 kB
SSOP-28
64 MHz
12 bit
26 I/O
1.8 V
5.5 V
SMD/SMT
8 bit
- 40 C
+ 85 C
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TH
Độ phân giải DAC: 10 bit
Loại RAM dữ liệu: SRAM
Kích thước ROM dữ liệu: 256 B
Loại ROM dữ liệu: EEPROM
Loại giao diện: I2C, SPI, UART
Số lượng kênh ADC: 24 Channel
Số bộ hẹn giờ/bộ đếm: 2 x 8 bit, 3 x 16 bit
Điện áp cấp vận hành: 1.8 V to 5.5 V