PIC18F46Q43T-I/PT
Microchip Technology
579-PC18F46Q43T-I/PT
PIC18F46Q43T-I/PT
Nsx:
Mô tả:
Mô hình ECAD:
Có hàng: 876
Tồn kho:
876 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
7 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1200)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
RoHS:
PIC18
64 kB
4 kB
TQFP-44
64 MHz
12 bit
36 I/O
1.8 V
5.5 V
SMD/SMT
8 bit
- 40 C
+ 85 C
PIC18F26/46/56Q43
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TH
Độ phân giải DAC: 8 bit
Loại RAM dữ liệu: SRAM
Kích thước ROM dữ liệu: 1024 B
Loại ROM dữ liệu: EEPROM
Loại giao diện: I2C, SPI, UART
Số lượng kênh ADC: 35 Channel
Số bộ hẹn giờ/bộ đếm: 7 Timers
Điện áp cấp vận hành: 1.8 V to 5.5 V