PIC18LF47K40T-I/MV
Microchip Technology
579PIC18LF47K40TIMV
PIC18LF47K40T-I/MV
Mô hình ECAD:
Có hàng: 6,548
Tồn kho:
6,548 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
4 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Số lượng lớn hơn 6548 sẽ phải tuân thủ các yêu cầu đặt hàng tối thiểu.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 3300)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 8 bit - MCU
RoHS:
PIC18
128 kB
3.6 kB
UQFN-40
64 MHz
10 bit
36 I/O
1.8 V
3.6 V
SMD/SMT
8 bit
- 40 C
+ 85 C
PIC18(L)Fx7K40
Reel
Cut Tape
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: TH
Độ phân giải DAC: 5 bit
Loại RAM dữ liệu: SRAM
Kích thước ROM dữ liệu: 1.024 kB
Loại ROM dữ liệu: EEPROM
Loại giao diện: I2C, Serial, USART
Số lượng kênh ADC: 35 Channel
Số bộ hẹn giờ/bộ đếm: 4 x 16 bit
Điện áp cấp vận hành: 1.8 V to 3.6 V