PIC24FJ32GU202-E/SO
Microchip Technology
579-24FJ32GU202-E/SO
PIC24FJ32GU202-E/SO
Nsx:
Mô tả:
16-bit Microcontrollers - MCU 16-bit, 16 MIPS, 32KB ECC Flash, 8KB RAM, USB, XLP, 28-pin, E-temp
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 351   Nhiều: 27
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 16 bit - MCU
RoHS:
PIC24F
32 kB
8 kB
SOIC-28
32 MHz
10 bit, 12 bit
20 I/O
2 V
3.6 V
SMD/SMT
16 bit
- 40 C
+ 125 C
Tube
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Độ phân giải DAC: 10 bit
Loại RAM dữ liệu: SRAM
Loại giao diện: I2C, JTAG, SPI, UART, USB
Số lượng kênh ADC: 9 Channel
Số bộ hẹn giờ/bộ đếm: 3 x 16 bit
Sê-ri bộ xử lý: PIC24
Sản phẩm: USB MCUs
Loại sản phẩm: 16-bit Microcontrollers - MCU
Loại bộ nhớ chương trình: Flash
Số lượng Kiện Gốc: 27
Danh mục phụ: Microcontrollers - MCU
Bộ hẹn giờ giám sát: Watchdog Timer, Windowed
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
USHTS:
TARIC:
ECCN:
3A991.a.2
Smart (Effortless Embedded Control Solutions)
PIC24FJ GL 16-Bit Microcontrollers
Microcontrollers (MCUs) with Integrated ADCs
Microchip Technology Microcontrollers (MCUs) with Integrated ADCs are a cost-effective, low-power PIC24F family of MCUs that feature devices with eXtreme Low Power (XLP) technology. These devices also include 16MHz performance and dual-partition memory with up to 1024KB of Flash and a rich Core Independent Peripherals (CIPs) set. With Flash memory densities ranging from 16KB to 1MB and packages ranging from 28–121 pins, the PIC24F family gives the user a differentiated general-purpose MCU ideal for many space-constrained, low-power, cost-sensitive industrial, audio, and consumer applications. The Microchip PIC24F portfolio also offers an upgrade in features and peripherals for applications pushing the boundaries of 8-bit MCU capabilities, making it the ideal migration device for former 8-bit MCU users.