PIC24FV32KA301T-I/SS
Microchip Technology
579-24FV32KA301TISS
PIC24FV32KA301T-I/SS
Nsx:
Mô tả:
16-bit Microcontrollers - MCU 32KB 2KBRM 512B EE 16Mp 12b ADC CTMU 5V
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,692
Tồn kho:
1,692 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1600)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Bao bì thay thế
Nsx Mã Phụ tùng:
Đóng gói:
Tube
Sẵn có:
Có hàng
Giá:
Tối thiểu:
1
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 16 bit - MCU
RoHS:
PIC24F
32 kB
2 kB
SSOP-20
32 MHz
12 bit
17 I/O
2 V
5.5 V
SMD/SMT
16 bit
- 40 C
+ 85 C
PIC24FVxxKA30x
Reel
Cut Tape
MouseReel
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: TH
Quốc gia phân phối: US
Quốc gia xuất xứ: TH
Loại RAM dữ liệu: SRAM
Kích thước ROM dữ liệu: 512 B
Loại ROM dữ liệu: EEPROM
Loại giao diện: I2C, SPI, UART
Nhạy với độ ẩm: Yes
Số lượng kênh ADC: 12 Channel
Số bộ hẹn giờ/bộ đếm: 5 Timer
Sê-ri bộ xử lý: PIC24
Sản phẩm: MCUs
Loại sản phẩm: 16-bit Microcontrollers - MCU
Loại bộ nhớ chương trình: Flash
Số lượng Kiện Gốc: 1600
Danh mục phụ: Microcontrollers - MCU
Thương hiệu: PIC
Bộ hẹn giờ giám sát: Watchdog Timer, Windowed
Đơn vị Khối lượng: 453.600 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
ECCN:
3A991.a.2
Microcontrollers (MCUs) with Integrated ADCs
Microchip Technology Microcontrollers (MCUs) with Integrated ADCs are a cost-effective, low-power PIC24F family of MCUs that feature devices with eXtreme Low Power (XLP) technology. These devices also include 16MHz performance and dual-partition memory with up to 1024KB of Flash and a rich Core Independent Peripherals (CIPs) set. With Flash memory densities ranging from 16KB to 1MB and packages ranging from 28–121 pins, the PIC24F family gives the user a differentiated general-purpose MCU ideal for many space-constrained, low-power, cost-sensitive industrial, audio, and consumer applications. The Microchip PIC24F portfolio also offers an upgrade in features and peripherals for applications pushing the boundaries of 8-bit MCU capabilities, making it the ideal migration device for former 8-bit MCU users.