PIC32MX220F032B-50I/ML
Microchip Technology
579-32M220F032B50IML
PIC32MX220F032B-50I/ML
Nsx:
Mô tả:
32-bit Microcontrollers - MCU 32-bit family, 32 KB FLASH 8 KB RAM 50MH
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
6 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 244   Nhiều: 61
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ vi điều khiển 32 bit - MCU
RoHS:
PIC32MX2xx
SMD/SMT
QFN-28
MIPS32 M4K
32 kB
8 kB
32 bit
10 bit
50 MHz
19 I/O
2.3 V
3.6 V