dsPIC33FJ128GP310-I/PF
Microchip Technology
579-DS33FJ128GP310PF
dsPIC33FJ128GP310-I/PF
Nsx:
Mô tả:
Digital Signal Processors & Controllers - DSP, DSC 40MIPS 128KB
Mô hình ECAD:
Có hàng: 50
Tồn kho:
50 Có thể Giao hàng Ngay
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Microchip
Danh mục Sản phẩm: Bộ xử lý & bộ điều khiển tín hiệu số - DSP, DSC
RoHS:
DSCs
dsPIC33FJ
1 Core
40 MHz
TQFP-100
128 kB
16 kB
3 V to 3.6 V
dsPIC33FJ128GP310
dsPIC
SMD/SMT
- 40 C
+ 85 C
Tray
Nhãn hiệu: Microchip Technology
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Độ rộng bus dữ liệu: 16 bit
Loại giao diện: I2C/SPI/UART
Nhạy với độ ẩm: Yes
Số lượng I/O: 85 I/O
Số bộ hẹn giờ/bộ đếm: 9 Timer
Sê-ri bộ xử lý: dsPIC33F
Loại sản phẩm: DSP - Digital Signal Processors & Controllers
Loại bộ nhớ chương trình: Flash
Số lượng Kiện Gốc: 90
Danh mục phụ: Embedded Processors & Controllers
Điện áp cấp nguồn - Tối đa: 3.6 V
Điện áp cấp nguồn - Tối thiểu: 3 V
Đơn vị Khối lượng: 657 mg
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
Chức năng này cần phải bật JavaScript.
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
ECCN:
3A991.a.2
Telehealth/Medical Solutions
dsPIC33F 16-Bit Digital Signal Controllers
DSPIC33F Digital Signal Processors & Controllers
Microchip Technology DSPIC33F Digital Signal Processors and Controllers are a family of high-performance 16-bit Digital Signal Processors (DSPs) offering 40 MIPS at 3.3V, up to 256KB program Flash, up to 30KB RAM, and packages up to 100 pins. The DSPIC33F DSP family also includes an 8-channel hardware direct memory access (DMA) that allows data transfer between RAM and peripheral while the CPU executes code. The DSPIC33F devices are ideal for high-performance embedded control applications.