35FFL-35F50+
Mini-Circuits
139-35FFL-35F50
35FFL-35F50+
Nsx:
Mô tả:
RF Adapters - In Series ADAPTER 3.5MM-F/3.5MM-F FLANGE
Mô hình ECAD:
Có hàng: 5
Tồn kho:
5 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
22 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Mini-Circuits
Danh mục Sản phẩm: Bộ thích ứng RF - Ở sê-ri
RoHS:
3.5 mm
Female
Female
50 Ohms
33 GHz
Stainless Steel
Nhãn hiệu: Mini-Circuits
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Dải tần số: 0 Hz to 33 GHz
Tần số tối thiểu: 0 Hz
Kiểu gắn: Flange, 4-Hole
Hướng: Straight
Loại sản phẩm: RF Adapters - In Series
Sê-ri: 35FFL
Sê-ri RF mặt 1: 3.5 mm
Sê-ri RF mặt 2: 3.5 mm