RM332-059-121-0256
Molex / AirBorn
479-RM33259121256
RM332-059-121-0256
Nsx:
Mô tả:
Rectangular Mil Spec Connectors R Series, Rectangular Board Mount Plug, Vertical, Plastic Body, 3 Rows, 0.075"/1.91mm Pitch, without Mounting Ears, Through Hole, 0.140" Tail Length, Gold Termination, 59 Circuits
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
Tối thiểu: 10   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Sản phẩm này được Vận chuyển MIỄN PHÍ
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Molex
Danh mục Sản phẩm: Đầu nối chữ nhật chuẩn quân đội
RoHS:
Plugs
59 Position
3 Row
Through Hole
Board Mount
Pin (Male)
Gold
MIL-DTL-55302
R Series
Straight
Nhãn hiệu: Molex / AirBorn
Chất liệu tiếp điểm: Beryllium Copper, Brass
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: Not Available
Định mức dòng: 3 A
Chất liệu vỏ: Polyphenylene Sulfide (PPS)
Nhiệt độ làm việc tối đa: + 125 C
Nhiệt độ làm việc tối thiểu: - 65 C
Bước: 1.91 mm
Loại sản phẩm: Rectangular MIL Spec Connectors
Số lượng Kiện Gốc: 1
Danh mục phụ: MIL-Spec / MIL-Type
Thương hiệu: AirBorn
Định mức điện áp: 750 V