MPL-AL5050-6R8
Monolithic Power Systems (MPS)
946-MPL-AL5050-6R8
MPL-AL5050-6R8
Nsx:
Mô tả:
Power Inductors - SMD Low Resistance Series, size dimension: 5050, Inductance value: 6.8uH
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,447
Tồn kho:
1,447 Có thể Giao hàng Ngay
Thời gian sản xuất của nhà máy:
25 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Thành tiền
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 1500)
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Monolithic Power Systems (MPS)
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cảm nguồn - SMD
RoHS:
Power Inductor
5.5 mm x 5.3 mm x 4.8 mm
Unshielded
6.8 uH
20 %
6.1 A
25 mOhms
7.6 A
- 40 C
+ 155 C
14 MHz
Standard
5.5 mm
5.3 mm
4.8 mm
MPL-AL
Reel
Cut Tape
Ứng dụng: Power
Nhãn hiệu: Monolithic Power Systems (MPS)
Loại lõi: Molded
Quốc gia Hội nghị: Not Available
Quốc gia phân phối: Not Available
Quốc gia xuất xứ: CN
Kiểu gắn: PCB Mount
Sản phẩm: Power Inductors
Loại sản phẩm: Power Inductors - SMD
Số lượng Kiện Gốc: 1500
Danh mục phụ: Inductors, Chokes & Coils
Kiểu chấm dứt: SMD/SMT
Tần số kiểm tra: 100 kHz
Đã tìm thấy các sản phẩm:
Để hiển thị sản phẩm tương tự, hãy chọn ít nhất một ô
Chọn ít nhất một hộp kiểm ở trên để hiển thị các sản phẩm tương tự trong danh mục này.
Các thuộc tính đã chọn: 0
CNHTS:
CAHTS:
USHTS:
JPHTS:
KRHTS:
TARIC:
MXHTS:
BRHTS:
ECCN:
EAR99
MPL Surface-Mount Inductors
Monolithic Power Systems (MPS) MPL Surface-Mount Inductors are designed for optimal performance with MPS ICs, providing an easy, complete power solution in a wide range of specifications and sizes. These molded and semi-shielded modules feature an inductance range of 0.33μH to 22μH and a saturation current range of 0.8A to 64A. MPS MPL Surface-Mount Inductors are highly efficient with operating temperatures up to +155°C. These surface-mount inductors include four series: MPL-AT, MPL-AY, MPL-AL, and MPL-SE.