GCM1885C2A8R9DA16D
Murata Electronics
81-GCM1885C2A8R9DA6D
GCM1885C2A8R9DA16D
Nsx:
Mô tả:
Multilayer Ceramic Capacitors MLCC - SMD/SMT 8.9 pF 100 VDC 0.5 pF 0603 C0G (NP0) AEC-Q200
Mô hình ECAD:
Sẵn có
Tồn kho:
Không Lưu kho
Thời gian sản xuất của nhà máy:
14 Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 4000)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Các sản phẩm tương tự
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Murata
Danh mục Sản phẩm: Tụ điện gốm nhiều lớp MLCC - SMD/SMT
RoHS:
8.9 pF
100 VDC
C0G (NP0)
0.5 pF
0603
SMD/SMT
Standard
- 55 C
+ 125 C
1.6 mm (0.063 in)
0.8 mm (0.031 in)
0.8 mm (0.031 in)