PLT10HH401100PNL
Murata Electronics
81-PLT10HH401100PNL
PLT10HH401100PNL
Nsx:
Mô tả:
Mô hình ECAD:
Có hàng: 1,217
Tồn kho:
1,217
Có thể Giao hàng Ngay
Đang đặt hàng:
625
Dự kiến 22/05/2026
Thời gian sản xuất của nhà máy:
16
Tuần Thời gian sản xuất tại nhà máy dự kiến để có số lượng lớn hơn mức hiển thị.
Tối thiểu: 1   Nhiều: 1
Đơn giá:
Thành tiền:
Dự kiến Thuế quan:
Đóng gói:
Toàn bộ Cuộn (Đơn hàng theo bội số của 125)
Số lượng Đơn giá
Thành tiền
Cut Tape / MouseReel™
Đặc tính Sản phẩm Thuộc tính giá trị Chọn thuộc tính
Murata
Danh mục Sản phẩm: Cuộn cản bộ lọc chế độ thông thường
RoHS:
PLT10HH
PCB Mount
SMD/SMT
1 Channel
6 uH
400 Ohms
10 A
3.6 mOhms
- 55 C
+ 125 C
12.9 mm
6.6 mm
9.4 mm